Pro5 VIP
Hé Lu^-^ !.
Chào mừng bạn dến với Hùng Vương Pro.

Bạn ơi....... Bạn hãy Đăng Nhập hoặc Đăng Ký để dễ dàng sữ dụng Diễn Đàn và đễ tạo hay trả lời bài viết nha bạn :
Chúc Bạn có những giây phút thật tuyệt vời tại forum.

Thân !~!
Pro5 VIP
Hé Lu^-^ !.
Chào mừng bạn dến với Hùng Vương Pro.

Bạn ơi....... Bạn hãy Đăng Nhập hoặc Đăng Ký để dễ dàng sữ dụng Diễn Đàn và đễ tạo hay trả lời bài viết nha bạn :
Chúc Bạn có những giây phút thật tuyệt vời tại forum.

Thân !~!
Pro5 VIP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Pro5 VIP

Pro5

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Nội Quy Gia Tộc

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Mr.Been
Trói Gà Không Chặt
Trói Gà Không Chặt

Cảm ơn : 0
Vcoin : 5185

Nội Quy Gia Tộc Empty
Bài gửiTiêu đề: Nội Quy Gia Tộc   Nội Quy Gia Tộc EmptyThu Oct 28, 2010 5:46 pm

những quy định dưới dây là những quy định do các Thành viên có trách nhiệm của Tộc đề ra mong các anh em trong tộc cúng hưởng ứng nhiệt tình và sôi nỗi
1. ( Quan trọng nhất ) không nói tục chưỡi thề, post, tuyên truyền những bài kích dục, phản động v ă n ho á ph â ẩm kh ô ng l ành m ạnh ( chống lại nhà nước CHXHCN Việt Nam) . không được xúc phạm nói xấu nhân phẩm của các thành viên trong DĐ
2. Luôn trung thành với tộc trong tộc không phân biệt giai cấp cao, thấp mà chỉ có anh và em.bạn và tôi.
3. pots đúng chủ đề và nội dung chủ đề trong từng box tương ứng khuyến khích các thành viên pots bài đúng nội dung.Trả lời lịch sự khi trả lời các topic của DĐ do Thành Viên Khác pots lên.
4. sẵng sang giúp đỡ những thành viên khác trong DĐ mọi cách
5.Mỗi bài post cũa thành viên tiêu đề phải có chữ [Khống Khí] đứng trước hoặc sau để anh em bik mà thanks.
Noi. Quy Offline KKT: thoi` gian offline KKT se~ la` 1 thang' Offline 1 lan`, se~ vao` ngay` chu~ nhat. cuoi' tuan` cua~ cuoi' thang'. Nội Quy Gia Tộc 762517
--->Mr.John<---
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
--->Mr.John<---

Cảm ơn : 1
Vcoin : 8842
Học Lớp : long an citi

Nội Quy Gia Tộc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nội Quy Gia Tộc   Nội Quy Gia Tộc EmptySat Oct 30, 2010 3:04 pm

Hoan nghênh Been tham gia với pro5.tk.........nội quy KKT chuẩn kô cần chỉnh sữa..........
kunzing
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
kunzing

Cảm ơn : 12
Vcoin : 9834024
Học Lớp : 12a6
Phone : 01242142979
Chăm Ngôn : Sống Vì mẹ

Nội Quy Gia Tộc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nội Quy Gia Tộc   Nội Quy Gia Tộc EmptySat Oct 30, 2010 3:31 pm

Không phải là Been Sad
tui biết điều đó............nhưng dù sao.......
tớ nhật tình hoan nghênh........ Embarassed
https://pro5.123.st
trieunhi
Super online
Super online
trieunhi

Cảm ơn : 4
Vcoin : 56253

Nội Quy Gia Tộc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nội Quy Gia Tộc   Nội Quy Gia Tộc EmptyWed Nov 03, 2010 3:57 pm

khong khi toc co y nghía zj zay
--->Mr.John<---
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
--->Mr.John<---

Cảm ơn : 1
Vcoin : 8842
Học Lớp : long an citi

Nội Quy Gia Tộc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nội Quy Gia Tộc   Nội Quy Gia Tộc EmptyWed Nov 03, 2010 5:46 pm

trieunhi đã viết:
khong khi toc co y nghía zj zay
Có nghĩa là 1 tộc do tụi anh thành lập đó em, ở bên longan9x.com tụi anh đã thành lập rùi nay tụi anh tuyên truyền wa pro5.tk....... Cool Twisted Evil
Mục đích tụi anh thành lập là để vui chơi giải trí, trò chuyện làm wen, tám với nhau và liên hoan 1 số vấn đề như là sinh nhật.........
Sponsored content

Nội Quy Gia Tộc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nội Quy Gia Tộc   Nội Quy Gia Tộc Empty

Nội Quy Gia Tộc
Trang 1 trong tổng số 1 trang