Pro5 VIP
Hé Lu^-^ !.
Chào mừng bạn dến với Hùng Vương Pro.

Bạn ơi....... Bạn hãy Đăng Nhập hoặc Đăng Ký để dễ dàng sữ dụng Diễn Đàn và đễ tạo hay trả lời bài viết nha bạn :
Chúc Bạn có những giây phút thật tuyệt vời tại forum.

Thân !~!
Pro5 VIP
Hé Lu^-^ !.
Chào mừng bạn dến với Hùng Vương Pro.

Bạn ơi....... Bạn hãy Đăng Nhập hoặc Đăng Ký để dễ dàng sữ dụng Diễn Đàn và đễ tạo hay trả lời bài viết nha bạn :
Chúc Bạn có những giây phút thật tuyệt vời tại forum.

Thân !~!
Pro5 VIP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Pro5 VIP

Pro5

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Teen và một cái đầu "rỗng tuếch"!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
trieunhi
Super online
Super online
trieunhi

Cảm ơn : 4
Vcoin : 56276

Teen và một cái đầu "rỗng tuếch"!!!  Empty
Bài gửiTiêu đề: Teen và một cái đầu "rỗng tuếch"!!!     Teen và một cái đầu "rỗng tuếch"!!!  EmptyWed Nov 17, 2010 8:58 am

Trước tiên, bài này trieunhi chỉ muốn bày tỏ sự phê phán của mình với một số teen ngày nay, đặc biệt là teen nữ!!! Sad (tha thứ cho em)
Teen bi giờ biết chăm chút "nhan sắc" choa mình rất nhiều. trieunhi nghĩ đó cũng là một cái rất hay, vừa thể hiện sự sành điệu mà còn đẹp cho cả bộ mặt xã hội ta. Hix, nhưng mà nhìu teen đã quá lạm dụng nó. Có teen thì ăn diện vào trông rất đẹp, nhưng cũng có teen thì ... Nhiều khi trieunhi đang chạy trên đường, thấy một teen đầu đỏ lè, lỗ tai sơ sơ 4 khoen, bonus thêm cái ở mũi, cứ tượng là mình bị đại ca "giang hồ" nào để ý chứ Còn nhìu teen khác thì quên rằng mình là học sinh, bỏ lun học hành để chạy theo cái đẹp. trieunhi nghĩ những teen đó giống như đang biến mình thành một nhân vật nào đó trong bộ phim thần tượng Đài Loan --> xinh đẹp, tài giỏi. trieunhi thấy đẹp thì có nhưng khổ nổi cái đâu óc toàn "tàu hũ" không hà!!! Rolling Eyes . Còn thêm cái chuyện "show hàng" và clip sex nữa. Cái này nói ra hơi buồn cười, chứ nước ngoài người ta "điện nước" đầy đủ, người ta show thì không thành vấn đề. Còn VN ta thì ... Chẵng nhẽ bi giờ phán đại câu tự hiểu : Điện nước thành phố xuống cấp trầm trọng bà con nhể Crying or Very sad !!!
ChàngKhờ
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên
ChàngKhờ

Cảm ơn : 201
Vcoin : 16407
Học Lớp : 12a6
Phone : 01694378478
Chăm Ngôn : Nhà Báo

Bài gửiTiêu đề: Re: Teen và một cái đầu "rỗng tuếch"!!!     Teen và một cái đầu "rỗng tuếch"!!!  EmptySat Nov 20, 2010 10:21 am

Cho a hỏi e có gióng z k za??? hjhjhj!!! đừng nói zới a là có nha bất ngờ lắm ak hjhj!! đó chỉ là phần ít thui moà e, nhờ diện z mới có trai theo để nuôi nó chu hjhj
trieunhi
Super online
Super online
trieunhi

Cảm ơn : 4
Vcoin : 56276

Bài gửiTiêu đề: Re: Teen và một cái đầu "rỗng tuếch"!!!     Teen và một cái đầu "rỗng tuếch"!!!  EmptyTue Dec 21, 2010 1:46 pm

co chu nhung hok lam wa nhu zay dau
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Teen và một cái đầu "rỗng tuếch"!!!     Teen và một cái đầu "rỗng tuếch"!!!  Empty

Teen và một cái đầu "rỗng tuếch"!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang